Tiêu đề

Người gửi

Nội dung

Lĩnh vực

Từ ngày

Đến ngày

  • Danh sách câu hỏi (31)
Chào anh chị,hiện em có 1 thắc mắc như sau ạ: chồng em đóng bet365 tiếng việt_đặt cược bet365_cách vào bet365 hiểm từ tháng 10/2011 đến tháng 6/2019. Hiện đã nghỉ và chấm dứt hợp đồng lao động vào tháng 6/2019. Vậy chổng em được hưởng chế độ thất nghiệp như thế nào ạ , hồ sơ nộp gồm những gì?, nộp hồ sơ thất nghiệp ở đâu và cách tính như thế ...
Ngày gửi:
22/07/2019
Ngưởi gửi:
Nguyễn Thu
Email:
Thunguyen@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
công ty em có người đang tham gia bet365 tiếng việt_đặt cược bet365_cách vào bet365 hiểm xã hội bắt buộc được 2 năm nhưng không may qua đời do bị tay nạn lao động qua đời.vậy ngoài trợ cấp tuất thì nhân than có thể lãnh tiền bhxh 1 lần không?.Mong anh chị giải đáp giúp em
Ngày gửi:
28/06/2019
Ngưởi gửi:
Phạm Thu Hằng
Email:
hangpham@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
em có nộp thủ tục bet365 tiếng việt_đặt cược bet365_cách vào bet365 hiểm thất nghiệp và được đưa phiếu hẹn trả kết quả. Trong đó có phần lưu ý : Sau thời gian 2 ngày làm việc kể từ ngày hẹn trả phiếu kết quả nếu Ông /Bà không đến nhận quyết định hưởng trợ cấp thất nghiệp thì trung tâm sẽ trình Giám đốc Sở Lao Động Thương Binh và Xả Hội ban ...
Ngày gửi:
28/06/2019
Ngưởi gửi:
Ngô Hà My
Email:
hamyngo@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
Tôi muốn hỏi mức hưởng trợ cấp tuất một lần của người đang tham gia BHXH tự nguyện hoặc người đang bet365 tiếng việt_đặt cược bet365_cách vào bet365 lưu thời gian tham gia BHXH tự nguyện chểt được quy định như thế nào?
Ngày gửi:
22/05/2019
Ngưởi gửi:
Lâm Quang Thịnh
Email:
Trạng thái:
Đã trả lời
Trong thời gian tập trung tập huấn hay thi đấu thể thao, nếu bị tai nạn lao động, bệnh nghề nghiệp thì huấn luyện viên, vận động viên được hưởng chế độ như thế nào? Cơ quan sử dụng huấn luyện viên, vận động viên có trách nhiệm gì?
Ngày gửi:
17/05/2019
Ngưởi gửi:
Trần Văn Long
Email:
Trạng thái:
Đã trả lời
Tôi sinh năm 1960, hiện tại đang kinh doanh tại gia đình. Xin hỏi tôi có được tham gia BHXH tự nguyện không? Nếu được thì tôi có thể đóng một lần cho 15 năm để hưởng lương hưu không? Tôi chọn đóng mức thu nhập là 1.500.000 đồng. Mong BHXH tỉnh giải đáp giúp tôi. Xin cảm ơn!
Ngày gửi:
15/05/2019
Ngưởi gửi:
Nguyễn Thị Lan
Email:
Trạng thái:
Đã trả lời
Xin hỏi: Theo quy định về điều chỉnh lương hưu đối với lao động nữ bắt đầu hưởng lương hưu trong giai đoạn từ năm 2018 đến năm 2021, những người đã được hưởng lương hưu từ đầu năm 2018 có được điều chỉnh và được truy lĩnh không?
Ngày gửi:
14/05/2019
Ngưởi gửi:
Ong Xuân Minh
Email:
Trạng thái:
Đã trả lời