Tiêu đề

Người gửi

Nội dung

Lĩnh vực

Từ ngày

Đến ngày

  • Danh sách tìm kiếm (313)
Mẹ em bị tai nạn cấp cứu tại bệnh viện Chợ Rẫy, BHYT của mẹ em lại ở Bình Phước. Sau khi chữa trị qua cơn nguy kịch thì bác sĩ cho về nhà. Hẹn một thời gian sau quay lại để lắp sọ não nhân tạo. Cho em hỏi khi quay lại thì mình có được thanh toán BHYT như đúng tuyến không ạ? Và nếu bệnh viện ...
Ngày gửi:
15/10/2019
Ngưởi gửi:
Thanh Thảo
Email:
pthao7493@gmail.com
Trạng thái:
Chưa trả lời
cho tôi hỏi là tôi tham gia đóng bhxh từ tháng 9/2017 đến tháng 10 năm 2018. tổng thời gian tham gia bhxh là 1 năm 2 tháng. vậy thì tôi có thể lên lãnh tiền bhxh được chưa hay khi nào mới được lên lãnh. và tôi sẽ lãnh được bao nhiêu tiền. xin cảm ơn
Ngày gửi:
14/10/2019
Ngưởi gửi:
lê thị hồng loan
Email:
lehongloan0711@gmail.com
Trạng thái:
Chưa trả lời
Cho e hỏi chế độ sản của cô trịnh thị thảo trường tiểu học hai bà trưng sinh con ngày 22/5/2019 đã làm chưa ạ
Ngày gửi:
09/10/2019
Ngưởi gửi:
Trịnh thị thảo
Email:
tthao2686@gmail.com
Trạng thái:
Chưa trả lời
neu nhu toi nghi viec cty thi buoc nao sau day toi se nhan dk tien that nghiep va bao lau toi se lanh ddk tien
Ngày gửi:
07/10/2019
Ngưởi gửi:
ho tat tai
Email:
hotattai240719@gmail.com
Trạng thái:
Chưa trả lời
Trước đây tôi có làm việc mấy tháng ngoài Hải Phòng và công ty đã đóng BHXH cho tôi. khi nghỉ việc thì công ty chưa chốt sổ mà chỉ cung cấp số sổ BHXH cho tôi.  Sau đó tôi về quê và không có điều kiện quay lại lấy sổ BHXH nữa. Nay tôi vào BÌnh PHước làm việc và công ty mới đóng BHXH nhưng lại đòi ...
Ngày gửi:
06/01/2019
Ngưởi gửi:
Lê Hồng Dũng
Email:
ledung286@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
kính chào anh chị em làm công ty giày da khu công nghiệp chơn thành tỉnh bình phước,nay em sinh em bé nhưng về quê quảng bình khi sinh để tiện chăm sóc từ người thân. nhưng khi em đưa thể bhyt ra thì họ bet365 tiếng việt_đặt cược bet365_cách vào bet365 không chap nhận chi trả đối vởi thẻ dn từ tỉnh Bình phước,như vậy có đúng không ạ
Ngày gửi:
27/09/2019
Ngưởi gửi:
hoang thi thanh
Email:
huongtranbt0205@gmail.com
Trạng thái:
Chưa trả lời
Xin cho mình hỏi, nếu sổ bet365 tiếng việt_đặt cược bet365_cách vào bet365 hiểm và chứng minh thư ngày sinh k khớp nhau thì có ảnh hưởng về chế độ nhận lương hưu sau này k ạ? và hướng giải quyết như thế nào ạ
Ngày gửi:
04/01/2019
Ngưởi gửi:
nguyễn thị Hưng
Email:
hungnguyen10101111991@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời