• HỎI ĐÁP
Người gửi:
Hồ thị phương
Email:
Baophuong4494@gmail.com
Ngày gửi:
08/11/2019
Lĩnh vực:
Chế độ BHXH
Trạng thái:
Đã trả lời
Nội dung câu hỏi:

Em đang làm ở công ty TNHH may Phú Linh,nhưng từ ngày 25/8/2019 em nghỉ sinh và đến ngày 19/9/2019 em nạp hồ sơ thai sản cho công ty Phú Linh nhưng đến nay em vẫn chưa thấy công ty giải quyết,vậy cho em hỏi khi nào thì em mới được nhận chế độ ạ?

Trả lời bởi:
Ngày trả lời:
08/11/2019
File đính kèm:
Câu trả lời:

Bạn cung cấp thêm thông tin cá nhân như: Họ và tên, số chứng minh nhận dân, ngày tháng năm sinh, số sổ BHXH. Cơ quan BHXH mới có cơ sở kiểm tra dự liệu, trả lời câu hỏi của Bạn. Phòng Chế độ BHXH (BUIHA)