Tiêu đề

Người gửi

Nội dung

Lĩnh vực

Từ ngày

Đến ngày

  • Danh sách tìm kiếm (353)
Em ở xã phúc thành, yên thành, nghệ an. Em muốn nộp hồ sơ hưởng chế độ thai sản nhưng không biết địa chỉ nộp hồ sơ. Cho em hỏi địa chỉ nộp hồ sơ gần nhất với địa chỉ hiện tại em đang ở với ạ. Em cảm ơn
Ngày gửi:
26/02/2020
Ngưởi gửi:
Nguyễn thị hải yến
Email:
haiyen.16910@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
cho tôi hỏi" hiện tôi hưởng lương hệ số 3,99. đóng BHXH 22 NĂM. CÁCH TÍNH HƯỞNG một lần như thế nào và thủ tục ra sao. Xin chân thành cảm ơn!
Ngày gửi:
20/11/2019
Ngưởi gửi:
Đậu Công Chung
Email:
chungthdientrung@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
Vợ em là Nguyễn Thị Anh Số CMND:187540774 - Nơi cấp: CANA - Ngày cấp:26/12/2012 Là nhân viên của một cơ sở mầm non tư thục trên địa bàn xã Nghi Phú - TP Vinh. Trước khi sinh vợ e có đóng bet365 tiếng việt_đặt cược bet365_cách vào bet365 hiểm xã hội đầy đủ theo quy định. Khi sinh xong thì e có nộp đầy đủ các loại giẩy tờ theo quy định để làm ...
Ngày gửi:
13/11/2019
Ngưởi gửi:
Hoàng Văn Vinh
Email:
hoangvanvinh2011@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
Kính gửi Bảo hiểm xã hội tỉnh Nghệ An! CHo phép em được hỏi về chế độ thai sản của người lao động! Công ty em có lao động nữ dự sinh 14/12/2019. Vì lí do cơ thể gần ngày sinh mệt mỏi nên lao động đó muốn nghỉ trước sinh nửa tháng ( tức ngày 01/12/2019 là họ xin nghỉ sinh) Như vậy, khi em làm báo ...
Ngày gửi:
08/11/2019
Ngưởi gửi:
Nguyễn Hoa
Email:
hoanguyenthi169@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
Em đang làm ở công ty TNHH may Phú Linh,nhưng từ ngày 25/8/2019 em nghỉ sinh và đến ngày 19/9/2019 em nạp hồ sơ thai sản cho công ty Phú Linh nhưng đến nay em vẫn chưa thấy công ty giải quyết,vậy cho em hỏi khi nào thì em mới được nhận chế độ ạ?
Ngày gửi:
08/11/2019
Ngưởi gửi:
Hồ thị phương
Email:
Baophuong4494@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
làm sao để biết công ty đã đóng hay đang nợ tiền BHXH ạ
Ngày gửi:
07/11/2019
Ngưởi gửi:
Đặng khắc tuấn
Email:
dungbaubi@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
cho em hỏi,em tham gia bhxh đến thời điểm hiện tại được hơn 2 năm.em đóng bet365 tiếng việt_đặt cược bet365_cách vào bet365 hiểm đến tháng 12/2019 này là nghỉ đóng (do cty nơi e đang lm ngừng hoạt động) và đến tháng 3/2020 là e sinh. vậy cho e hỏi e ngừng đóng từ tháng 12/2019 đến tháng 3/2020 e sinh thì có được hưởng đầy đủ chế độ thai sản ...
Ngày gửi:
28/10/2019
Ngưởi gửi:
Trương hồng hạnh
Email:
truonghonghanh3072@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời