Tiêu đề

Người gửi

Nội dung

Lĩnh vực

Từ ngày

Đến ngày

  • Danh sách tìm kiếm (244)
  Tôi là đỗ Thuấn Có cháu ngoại mới sinh được gần 10 ngày. Vậy nay muốn làm thẻ BHYT cho bé thì làm ở đâu , thủ tục ra sao,thời gian bao lâu thì có ? Xin cám ơn Cán bộ BHXH tỉnh . Chúc quí vị khỏe, thăng tiến trong công việc  
Ngày gửi:
20/06/2019
Ngưởi gửi:
đỗ thuấn
Email:
dothuan34@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
Lúc trước em đi nghĩa vụ về thì mới đi làm công ty, mà khi đi nghĩa vụ về thì em có số BHXH mà không thấy có sổ. Vậy cho em hỏi là em có sổ BHXH chưa nếu có thi rút ở đâu, tại đơn vị khi thực hiện nghĩa vụ quân sự thì ko thấy có sổ, nếu chưa thì công ty em đang làm việc có làm cho em không trong ...
Ngày gửi:
11/06/2019
Ngưởi gửi:
tvh
Email:
dichphong181193@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
 Tôi có người thân bị bệnh nặng không thể đi nhận thuốc bệnh mãn tính (huyết áp cao ) hàng tháng được. Vậy xin hỏi qui định nhận thuốc thay gồm thủ tục gì, điều kiện ra sao . Xin cám ơn CB - BHXH tỉnh
Ngày gửi:
10/06/2019
Ngưởi gửi:
đỗ thuấn
Email:
dothuan34@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
Trước kia e có làm bên công ty cũ và đóng bet365 tiếng việt_đặt cược bet365_cách vào bet365 hiểm được 08 tháng. Em nghỉ từ tháng 02/2018 đến tháng 9 em làm lại công ty mới và đóng bet365 tiếng việt_đặt cược bet365_cách vào bet365 hiểm được 03 tháng. Hiện nay em đã nghỉ  từ tháng 01 cho đến nay. Vậy không biết em có lãnh tiền bet365 tiếng việt_đặt cược bet365_cách vào bet365 hiểm xã hội bây giờ được không? hay là buộc em bỏ bet365 tiếng việt_đặt cược bet365_cách vào bet365 hiểm ...
Ngày gửi:
13/05/2019
Ngưởi gửi:
tran duy quoc
Email:
Trạng thái:
Đã trả lời
 Tôi là nhân viên bán hàng của NABITA chi nhánh Tuy Hòa PY tôi vào làm được khoảng 1,5 năm, nay vì có mâu thuẩn với Cti tôi nghỉ việc vậy tôi có được nhận tiền BHTN không . Thủ tục và điều kiện nhận tiền BHTN nếu được thì nhận ở đâu và khoảng bao nhiêu tiền . Xin cám ơn BHXH tỉnh . Xin cám ơn và ...
Ngày gửi:
13/05/2019
Ngưởi gửi:
đỗ hoàng phố
Email:
dothuan34@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
Hiện tôi đang làm công việc: Công nhân tuần đường bộ. Xin hỏi công việc này có phải là công việc nặng nhọc độc hại không?
Ngày gửi:
20/04/2019
Ngưởi gửi:
Phan Quang Toản
Email:
quangtoancd@gmai.com
Trạng thái:
Đã trả lời
Cho mình hỏi nếu một người đang làm ở công ty nhà nước, và khám và tham gia nghĩa vụ quân sự theo đơn vị tham gia là công ty đó, vậy trong quá trình tham gia nghĩa vụ quân sự bet365 tiếng việt_đặt cược bet365_cách vào bet365 hiểm xã hội của người đó có được đóng không ạ. Và nếu có thì đơn vị nào sẽ chịu trách nhiệm đóng, hay là cách thức đóng ...
Ngày gửi:
15/04/2019
Ngưởi gửi:
Bích kiều
Email:
Dhxd.bichkieu@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời