• HỎI ĐÁP
Người gửi:
Mai Văn Sơn
Email:
mntruongtqt@gmail.com
Ngày gửi:
23/03/2020
Lĩnh vực:
BHXH một lần
Trạng thái:
Đã trả lời
Nội dung câu hỏi:

Trợ cấp đối với nhà giáo đã nghỉ hưu chưa được hưởng chế độ phụ cấp thâm niên, Tỉnh Vĩnh Long của mình đã thực hiện chưa? Thủ tục như thế nào chỉ dẫn dùm.?

Trả lời bởi:
Bảo hiểm xã hội tỉnh Vĩnh Long
Ngày trả lời:
26/03/2020
File đính kèm:
Câu trả lời:

Chào bạn Mai Văn Sơn!

Hiện Ban biên tập đã nhận được câu hỏi có nội dung tương tự của bạn vào ngày 20/3/2020. Bạn có thể tham khảo thông tin theo đường dẫn sau:

https://vinhlong.baohiemxahoi.gov.vn/hoidap/Pages/default.aspx?ItemID=11113

Thân ái chào bạn!